Tin đăng đã hết hạn.

Bán Đất Nền đẹp The Sol City, 2,3 tỷ, 92,5m2, SHR ,cạnh chợ Hưng Long, Cần Giuộc, Long An

Ngày đăng: 16/04/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Đất nền dự án xịn tại The Sol City, Xã Long Thượng, Cần Giuộc, Long An, không thể bỏ qua! Với diện tích 92,5m2 và giá chỉ 2,3 tỷ, đây là cơ hội để sở hữu một mảnh đất đẹp trong khu vực đang phát triển mạnh mẽ.

Nổi bật với:
+ Mặt tiền rộng 13m, thuận lợi cho việc buôn bán hoặc xây dựng nhà ở.
+ Đường vào rộng 50m, xe cộ di chuyển thoải mái.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho người mua.
+ Phong thủy tốt, hướng cửa chính Nam, mang lại tài lộc.

Khu vực xung quanh:
+ Siêu thị Bách Hóa Xanh ấp Long Thạnh, thuận tiện cho việc mua sắm.
+ Trường tiểu học Tân Quý Tây và trường THCS Tân Quý Tây, lý tưởng cho gia đình có trẻ nhỏ.

Giới thiệu dự án:
+ The Sol City tọa lạc tại Xã Long Thượng, huyện Cần Giuộc, tỉnh Long An, do Công ty TNHH Hải Sơn đầu tư.
+ Dự án bao gồm 3 phân khu: The Sol Center với 36ha, 975 sản phẩm nhà phố, shophouse, biệt thự; Symtech Zone 54ha cho khu công nghiệp, thương mại, dịch vụ; Sky Gate 13ha dành cho biệt thự, nhà phố cho chuyên gia.
+ Với 39 tiện ích nội khu như trung tâm thương mại, khu thể thao đa năng, sân bóng mini, bến thuyền kayak, clubhouse, công viên, vườn Zen, quán café, nhà hàng.

Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết về dự án này qua số 0906590225 và người liên hệ Văn Diễm Na.

Xem thêm

Liên hệ:

090 659 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 13m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

2,3 tỷ

92.5 m²
24,86 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Đất Nền đẹp The Sol City, 2,3 tỷ, 92,5m2, SHR ,cạnh chợ Hưng Long, Cần Giuộc, Long An - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.