Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất đường Tam Thôn Hiệp, Cần Giờ, 1700 m2 (1000m2 mặt tiền thổ cư), giá 29 tỷ. LH: 0919009038

Ngày đăng: 04/09/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Đất Cần Giờ chính chủ cần bán. - Đất mặt tiền đường Tam Thôn Hiệp, Cần Giờ 20x85 có 1000m2 thổ cư. Trục đường chính của khu dân cư Tam Thôn Hiệp, đường quy hoạch lộ giới 30m (hiện tại là 15m). - 1000m2 thổ mặt tiền đường. - Khu dân cư đông đúc, có nhiều hộ nuôi chim yến. - Đã đổ đất san lấp và làm hàng rào bao quanh. - Đất 1 chủ chưa qua đầu tư, chỉ 29 tỷ. LH: 0919009038 bđs Khoa Quang.

Xem thêm

Liên hệ:

091 900 ****

Vị trí bản đồ

29 tỷ

1.700 m²
17,06 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Tam Thôn Hiệp, X. An Thới Đông, H. Cần Giờ, Tp. Hồ Chí Minh
NQ

Nguyễn Khoa Quang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất đường Tam Thôn Hiệp, Cần Giờ, 1700 m2 (1000m2 mặt tiền thổ cư), giá 29 tỷ. LH: 0919009038 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.