Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất siêu hot tại Đường Tam Thôn Hiệp, Cần Giờ, Hồ Chí Minh, 6,2 tỷ, 1000m2

Ngày đăng: 22/07/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất nền ở Cần Giờ không phải dễ tìm, nhưng giờ đã có đây! Đất rộng 1000m2, mặt tiền tới 42m, cực kỳ thích hợp cho mọi ý tưởng kinh doanh hay làm nhà ở. Pháp lý đầy đủ, không cần phải lo lắng về các thủ tục. Ngõ vào rộng 6m, xe cộ thoải mái ra vào, thuận tiện cho việc buôn bán hay xây dựng. Đừng chần chừ, đây là cơ hội hiếm có! Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: Hồ Văn Phong 0913163377

Xem thêm

Liên hệ:

091 316 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 42m

Vị trí bản đồ

6,2 tỷ

1.000 m²
6,2 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Đ. Tam Thôn Hiệp, X. Tam Thôn Hiệp, H. Cần Giờ, Tp. Hồ Chí Minh
HP

Hồ Văn Phong

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất siêu hot tại Đường Tam Thôn Hiệp, Cần Giờ, Hồ Chí Minh, 6,2 tỷ, 1000m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.