Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất thổ cư Trung Tâm Xã An Thới Đông

Ngày đăng: 20/07/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Cần bán nền đất thổ cư ngang 5,4m dài 26m Mặt Tiền Đường nhựa thuộc trung tâm xã An Thới Đông Huyện Cần Giờ TPHCM, cách chợ 50m, gần UBND xã, tiện kinh doanh mua bán, tổng diện tích 128m có 94m đất thổ cư, giá bán trọn thửa 1,9 tỷ Anh chị quan tâm liên hệ 0979545506 để biết thêm chi tiết

Xem thêm

Liên hệ:

097 954 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,4m

Vị trí bản đồ

1,9 tỷ

128 m²
14,84 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. An Thới Đông, X. An Thới Đông, H. Cần Giờ, Tp. Hồ Chí Minh
NT

Nguyễn Thắng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất thổ cư Trung Tâm Xã An Thới Đông - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.