Tin đăng đã hết hạn.

Cần tiền gấp, tôi chính chủ bán lô 384m2 giá 2tỷ8 đường Tắc Xuất, Cần Giờ

Ngày đăng: 22/07/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Tôi kẹt tiền cần bán gấp lô 384m2 đường Tắc Xuất. Cách Coopmart, BHX, ĐMX 500m. Gần phà Cần Giờ - Vũng Tàu. Gần bến xe, bưu điện. Gần tòa án, viện kiểm sát, an ninh cực kì cao. Diện tích 384m2. Giá 2tỷ8. Sổ sẵn, ưu tiên công chứng nhanh bớt chút lộc. Liên hệ Quý 0378773094 biết thêm chi tiết, xem đất trực tiếp.

Xem thêm

Liên hệ:

037 877 ****

Vị trí bản đồ

2,8 tỷ

384 m²
7,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Tắc Xuất, Tt. Cần Thạnh, H. Cần Giờ, Tp. Hồ Chí Minh
NQ

Ngọc Quý

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần tiền gấp, tôi chính chủ bán lô 384m2 giá 2tỷ8 đường Tắc Xuất, Cần Giờ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.