Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán nhanh lô đất đẹp 467m2 full thổ cư. Giồng Ao - Cần Giờ. Gần dự án Vingroup

Ngày đăng: 05/05/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chính chủ bán nhanh 467m2.
Lô đất nằm vị trí đắc địa ngay đường Giồng Ao, Trung tâm thị trấn Cần Thạnh, sau lưng UBBD Huyện Cần Giờ.

Diện tích 16x30m, 467m2, full thổ cư.
Cần tiền bán nhanh, giá giảm từ 21 triệu/m2 chỉ còn 17,8 triệu/m2 (8,31 tỉ)

Ưu điểm.
+ Khu dân cư đông đúc cách MT Giồng Ao 50m.
+ Sau lưng UBND Huyện Cần Giờ, đầy đủ tiện ích.
+ Cách dự án lấn biển Vingroup 500m.
+ Cách bến phà Cần Giờ qua TP. Vũng Tàu 500m.
+ Rất thuận tiện làm khu nghĩ dưỡng, khách sạn.
+ Sổ hồng chính chủ. Công chứng sang tên trong ngày khi thanh toán.

Tiềm năng.
+ Thành phố Cần Giờ trong tương lai.
+ Cầu Cần Giờ kết nối Nhà Bè sắp khởi công.
+ Gần khu lấn biển Vingroup, có nhiều tiềm năng phát triển trong tương lai.
+ Rất thích hợp cho đầu tư ngay bây giờ.

- Liên hệ: 0938 339 116 (Anh Phú).
- Chính chủ bán nhanh, thương lượng mạnh.
- Hoa hồng 2% cho anh em môi giới.

Xem thêm

Liên hệ:

093 833 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 16m

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán nhanh lô đất đẹp 467m2 full thổ cư. Giồng Ao - Cần Giờ. Gần dự án Vingroup - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.