Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất Cần Thạnh, 55 triệu / m2, 170 m2, hàng hot

Ngày đăng: 11/04/2025

5.9
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất nền tại đường Cần Thạnh, Thị trấn Cần Thạnh, Cần Giờ, HCM, diện tích 170m2, giá 55 triệu / m2. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ. Mặt tiền rộng 7m, ngõ trước 20m, thuận tiện cho xe hơi vào. Phong thủy tốt, cực thích hợp cho việc xây dựng nhà ở hay kinh doanh.

Cách công viên Cần Thạnh và siêu thị Bách Hoá Xanh chỉ 2km, gần gũi với thiên nhiên, không khí trong lành.

Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí: 0938943568, Ho Van Phong.

Xem thêm

Liên hệ:

093 894 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

9,35 tỷ

170 m²
55 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất Cần Thạnh, 55 triệu / m2, 170 m2, hàng hot - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.