Tin đăng đã hết hạn.

Nhượng đất mặt tiền ngang 82 x 125 mét

Ngày đăng: 28/03/2025

4.2
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán đất 9000m2 tại Dương Vạn Hạnh, Cần Giờ, 33 tỷ

Nhanh tay sở hữu lô đất lý tưởng tại Dương Vạn Hạnh, Xã Lý Nhơn, Cần Giờ, Hồ Chí Minh. Diện tích rộng 9000m2, phù hợp cho nhiều mục đích sử dụng.

+ Diện tích 9000m2, thoáng đãng, tiềm năng phát triển cao. Thổ cư 1500 m2
+ Giá bán chỉ 33 tỷ VND, hợp lý cho vị trí đắc địa.
+ Khu vực yên tĩnh, môi trường sống trong lành, lý tưởng cho gia đình.

Lô đất này mang lại cơ hội đầu tư hấp dẫn cho những ai đang tìm kiếm một nơi để xây dựng hoặc phát triển dự án.

Để biết thêm thông tin chi tiết, vui lòng liên hệ với Phú Cao Huỳnh qua số điện thoại 0981615036.

Xem thêm

Liên hệ:

098 161 ****

Vị trí bản đồ

33 tỷ

9.000 m²
3,67 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhượng đất mặt tiền ngang 82 x 125 mét - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.