Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất mặt tiền Lý Nhơn chỉ 2tr/m2 - 8.8ha - giá rẻ nhất khu vực

Ngày đăng: 17/02/2025

5.6
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Hot! Hót! Bán gấp lô đất 8,8ha mặt tiền đường Lý Nhơn - Cần Giờ.
- Vị trí cực đẹp:
+ Mặt tiền đường nhựa Lý Nhơn 60m, Xã Lý Nhơn, Cần Giờ.
+ Mặt sau giáp sông, không gian thoáng đãng, thích hợp phát triển du lịch sinh thái.
+ Gần Cầu Vàm Sát, kết nối giao thông thuận tiện.

- Diện tích lớn: 88.170m2 (~8,8Ha). Sổ hồng chính chủ.
- Tiềm năng khai thác:
+ Phân lô, đầu tư dài hạn Giá trị đất tăng mạnh theo hạ tầng.
+ Làm trang trại, mô hình du lịch sinh thái, resort nghỉ dưỡng.
+ Khu vực phát triển nhanh, quỹ đất lớn hiếm có tại Cần Giờ.
+ Giá bán: 180 tỷ (thương lượng cho khách thiện chí).
= Liên hệ ngay: 0934 666 429 (Thư) Xem đất và chốt deal nhanh!

Xem thêm

Liên hệ:

093 466 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 60m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

180 tỷ

88.170 m²
2,04 triệu/m²
H. Cần Giờ, Tp. Hồ Chí Minh
0

0934666429

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất mặt tiền Lý Nhơn chỉ 2tr/m2 - 8.8ha - giá rẻ nhất khu vực - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.