BÁN LÔ ĐẤT TRONG KDC PHÚC GIANG 113m2 giá 1ty250 (thương lượng) Cần Đước, Long An. LH: 0931112822

Ngày đăng: 21/05/2026

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

CẦN BÁN LÔ ĐẤT TRONG KDC PHÚC GIANG Vị trí: Ấp 3 xã Long Định, Cần Đước, Long An Diện tích: 4x28.5 = 113m2 Pháp lý: sổ đỏ sang tên Giá: 1ty250 triệu (thương lượng khách thiện chí) Thích hợp: Ở, đầu tư, xây trọ đối diện cụm KCN Thuận Đạo, gần TTTT Bến Lức nhiều tiện Lh: O931 112 822 (Ngân)

Xem thêm

Liên hệ:

093 111 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

1,25 tỷ

113 m²
11,06 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông
Địa chỉ
Hoàng Phúc Garden, H. Cần Đước, T. Long An
HN

Hoàng Ngân

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết BÁN LÔ ĐẤT TRONG KDC PHÚC GIANG 113m2 giá 1ty250 (thương lượng) Cần Đước, Long An. LH: 0931112822 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.