Bán Khuôn Đất 4506m2 thổ cư MT Hồ Văn Huê,Ngay Thị Trấn Cần Đước, Giá bán 54 tỷ

Ngày đăng: 21/05/2026

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

- Vị Trí , nằm gần sát Thị Trấn cần Đước - Diện tích: bề ngang 50m nở hậu phía sau công nhận 4.506m2 (thổ cư: 4.506m2) - Mặt tiền đường Hồ Văn Huê, gần chợ Cần Đước. Con đường đang mở đi qua ngay phía sau đất * Tường bao san lấp cao ráo -Thích hợp làm kho bãi hoặc dự án phân lô bán nền Giá bán : 54 tỷ ( Chỉ hơn 10 tr/m2 mặt tiền quá rẻ Lh : 0901090838 Mr Khanh ( 24/7)

Xem thêm

Liên hệ:

090 109 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 50m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

54 tỷ

4.506 m²
11,98 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Hồ Văn Huê, Tt. Cần Đước, H. Cần Đước, T. Long An
AQ

Anh Quý

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán Khuôn Đất 4506m2 thổ cư MT Hồ Văn Huê,Ngay Thị Trấn Cần Đước, Giá bán 54 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.