Quỹ đất nhà vườn hiếm 2 mặt tiền view kênh thoáng đẹp tại Mỹ Lệ Tây Ninh

Ngày đăng: 21/05/2026

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Cần bán khu đất đẹp tại Mỹ Lệ Tây Ninh, sở hữu không gian yên tĩnh, thoáng mát, rất phù hợp phát triển mô hình nghỉ dưỡng hoặc đầu tư lâu dài. - Diện tích rộng: 1.790m². - Ngang lớn 65m, hậu nở 33m cực đẹp. - Có sẵn thổ cư (ONT). Điểm đặc biệt của khu đất là sở hữu 2 mặt tiền cùng vị trí mặt kênh đón gió, tạo cảm giác thoáng đãng và riêng tư. Thích hợp làm: - Biệt thự sân vườn. - Homestay farmstay cuối tuần. - Khu nghỉ dưỡng mini. - Đầu tư phân lô sinh lời. Vị trí thuận tiện: - Gần cầu Bà Tượng chỉ vài phút di chuyển. - Kết nối nhanh về chợ Rạch Đào, sông Vàm Cỏ Đông. - Từ TP. HCM về đất chỉ khoảng 15 phút. - Chủ thiện chí giảm mạnh từ 18 tỷ xuống còn 15 tỷ. - Liên hệ xem thực tế: 0933774267

Xem thêm

Liên hệ:

093 377 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 65m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

15 tỷ

1.790 m²
8,38 triệu/m²

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Quỹ đất nhà vườn hiếm 2 mặt tiền view kênh thoáng đẹp tại Mỹ Lệ Tây Ninh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.