Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp lô đất gần kcn cầu tràm long an- 118m2- 1ty230 - lh: 0582552178

Ngày đăng: 15/07/2025

4.1
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chú em kẹt tiền cần bán gấp lô đất gần khu CN CẦU TRÀM-LONG TRẠCH-CẦN ĐƯỚC-LONG AN, Diện tích 118m2 (5x23,6), giá 1 TY230. Do kẹt tiền xoay sở làm ăn nên cần ra nhanh lô đất cho khách thiện chí, khách chốt nhanh có bớt ít lấy lộc LH xem đất trực tiếp: 0582552178

Xem thêm

Liên hệ:

058 255 ****

Vị trí bản đồ

1,23 tỷ

118 m²
10,42 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp lô đất gần kcn cầu tràm long an- 118m2- 1ty230 - lh: 0582552178 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.