Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất mặt tiền đường Trương Văn Bang, trung tâm thị trấn Cần Đước, Long An, kinh doanh tốt

Ngày đăng: 25/06/2025

7
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
Chính chủ gửi bán đất mặt tiền đường nhựa Trương Văn Bang, khu 1B, thị trấn Cần Đước, Long An.
Diện tích: 8m x 29m, đất ở đô thị.
Vị trí: cạnh trường học cấp 3 Chu Văn An, ngay trung tâm thị trấn Cần Đước.
Thích hợp kinh doanh, mở quán cà phê hoặc mua bán.
Giá: 3.39 tỷ, có thương lượng trực tiếp với chính chủ.
Liên hệ: 0372025859 để xem đất.
Xem thêm

Liên hệ:

037 202 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Chiều sâu 29m
Mức độ giao dịch Gấp
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Vị trí trung tâm, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

3,39 tỷ

232 m²
14,61 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất mặt tiền đường Trương Văn Bang, trung tâm thị trấn Cần Đước, Long An, kinh doanh tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.