Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất thổ cư mặt tiền đường nhựa 9m ấp 5,tân trạch, cần đước, long an

Ngày đăng: 28/06/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Vị trí đẹp: Ấp 5, xã Tân Trạch, huyện Cần Đước, tỉnh Long An Mặt tiền đường liên xã Tân Trạch - Mỹ Lệ, hiện trạng đường nhựa 9m, xe hơi quay đầu thoải mái Xung quanh đã có nhà dân, khu dân cư hiện hữu, an ninh tốt Diện tích & pháp lý: Tổng diện tích: 103m² Đất full thổ cư Sử dụng riêng Thời hạn sử dụng: Lâu dài Đã có sổ hồng riêng, sổ cầm tay công chứng sang tên ngay Đã cắm cọc ranh và rào sẵn nền cao ráo, không lo ngập Tiện ích & tiềm năng: Gần khu công nghiệp, trường học, chợ, giao thông thuận tiện Tiềm năng tăng giá cao nhờ hạ tầng giao thông hoàn thiện Phù hợp xây nhà ở ngay hoặc đầu tư sinh lời Giá bán chỉ: 1,1 tỷ Liên hệ: Anh Lâm 0933555483 Xem đất trực tiếp Giao dịch nhanh gọn

Xem thêm

Liên hệ:

093 355 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

1,1 tỷ

103 m²
10,68 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất thổ cư mặt tiền đường nhựa 9m ấp 5,tân trạch, cần đước, long an - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.