Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ gửi 183m2 đất thổ, mặt tiền đường lớn, cách ĐT830 chỉ 100m, dân cư hiện hữu, giá rẻ

Ngày đăng: 13/06/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

- Diện tích: 183m2 (5,12m x 36m) đất thổ. - Mặt tiền đường nhựa Nguyễn Văn Tiến 9m. - Vị trí: Xã Mỹ Lệ, Huyện Cần Đước, Tỉnh Long An. - Đường xe tải lớn chạy thuận tiện di chuyển ra DT830, QL50. - Cách Quốc Lộ 50B 200m. - Sổ hồng riêng. - Dân cư hiện hữu. - Giá chỉ 1,7 tỷ. - Liên hệ xem đất: 0942932068

Xem thêm

Liên hệ:

094 293 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

1,7 tỷ

183 m²
9,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Văn Tiến, X. Mỹ Lệ, H. Cần Đước, T. Long An
ĐH

Đỗ Trung Hậu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ gửi 183m2 đất thổ, mặt tiền đường lớn, cách ĐT830 chỉ 100m, dân cư hiện hữu, giá rẻ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.