Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tại xã Long Khê, Cần Đước, Long An giá ưu đãi 679 triệu, 117.4m2

Ngày đăng: 17/06/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán lô đất ở Xã Long Khê, Cần Đước, Long An, chỉ với giá 679 triệu VND. Diện tích 117.4m2. Cách KCN Cầu Tràm 5 phút. + Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng. + Mặt tiền rộng 3m, ngõ vào 5m rất thuận tiện cho xe cộ di chuyển. + Phù hợp cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở. + 2 lô có sổ sẵn. Ngân hàng cho vay 50% lãi suất 0,5%. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí qua 0393652378 với Phạm Hiếu. Trực tiếp xem tất cả các ngày trong tuần!

Xem thêm

Liên hệ:

039 365 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 3m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

679 triệu

117.4 m²
5,78 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tại xã Long Khê, Cần Đước, Long An giá ưu đãi 679 triệu, 117.4m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.