Tin đăng đã hết hạn.

Đất mặt tiền đường chính chủ bán gấp gần bên uỷ ban TT Cần Đước

Ngày đăng: 06/06/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nằm tại Trương Định hiện hữu 6,5m - lộ giới 22m mở rộng, Thị trấn Cần Đước, Cần Đước, Long An, lô đất này có diện tích 125m2, giá bán 1,62 tỷ VND, phù hợp cho các nhà đầu tư và gia đình đang tìm kiếm cơ hội phát triển lâu dài. + Diện tích rộng rãi 125m2, thích hợp xây dựng nhà ở hoặc đầu tư sinh lời. + Mặt tiền 6,5m thuận lợi cho kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở. + Ngõ vào rộng 6,5m, dễ dàng cho việc di chuyển và vận chuyển hàng hóa. + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn về mặt pháp lý cho người mua. Lô đất tọa lạc tại vị trí thuận lợi, không chỉ gần các tiện ích thiết yếu mà còn tạo điều kiện cho cuộc sống thoải mái và tiện nghi. Pháp lý rõ ràng, thuận lợi cho giao dịch. Tiện ích xung quanh: - Gần bệnh viện Cần Đước, thuận tiện cho việc chăm sóc sức khỏe. - Siêu thị Bách Hóa Xanh chợ truyền thống, chợ đêm, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày. - Công viên Thị trấn, không gian lý tưởng cho các hoạt động giải trí và thư giãn. - Trường THPT Cần Đước và Trường THCS Thị trấn Cần Đước, thuận lợi cho việc học tập của con em. - Gần Uỷ ban TT, thuận tiện cho mọi giao dịch hành chính. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết, vui lòng gọi 0907235475 gặp Ngọc Phạm.

Xem thêm

Liên hệ:

090 723 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m

Vị trí bản đồ

1,62 tỷ

125 m²
12,96 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Đ. Trương Định, Tt. Cần Đước, H. Cần Đước, T. Long An
PN

PHẠM NGỌC

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất mặt tiền đường chính chủ bán gấp gần bên uỷ ban TT Cần Đước - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.