Tin đăng đã hết hạn.

CHÍNH CHỦ bán nền thổ cư mặt tiền đường 826B Cần Đước

Ngày đăng: 31/05/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

- Nền thổ cư mặt tiền đường nhựa 826b Phước Đông Cần Đước DT 237m(5*49) - Nền cao ráo , cập bên là KCN Phước Đông , khu vực sầm uất thích hợp đầu tư kinh doanh buôn bán - Giá:3ty700tr TL chính chủ LH : 0979946956 xem đất

Xem thêm

Liên hệ:

097 994 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

3,7 tỷ

237 m²
15,61 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Đ. Tỉnh Lộ 826B, Tt. Cần Đước, H. Cần Đước, T. Long An
BN

BÙI THÀNH NHÂN

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết CHÍNH CHỦ bán nền thổ cư mặt tiền đường 826B Cần Đước - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.