Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán nhanh lô đất Đ.Quốc Lộ 50 Mỹ Lệ Cần Đước Long An 140m2 (7x20) SHR Thổ cư 100%

Ngày đăng: 27/05/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán nhanh lô đất mặt tiền đường Quốc Lộ 50 , Mỹ Lệ , Cần Đước , Long An Giá : 450tr Diện Tích : 140m2 (7x20) Sổ hồng riêng , thổ cư 100% , sang tên công chứng ngay , đất sạch không dính quy hoạch Tiện ích : gần chợ , gần trường thích hợp đầu tư , kinh doanh , buôn bán đa ngành nghề , dân cư hiện hữu đông đúc , an ninh cao LH : 0397305238 gặp Khánh Đông để biết thêm thông tin chi tiết

Xem thêm

Liên hệ:

039 730 ****

Vị trí bản đồ

450 triệu

140.4 m²
3,21 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Quốc Lộ 50, X. Mỹ Lệ, H. Cần Đước, T. Long An

Huỳnh Khánh Đông

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán nhanh lô đất Đ.Quốc Lộ 50 Mỹ Lệ Cần Đước Long An 140m2 (7x20) SHR Thổ cư 100% - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.