Tin đăng đã hết hạn.

Lô đất 150m2/750 tr QL50 Tân Lân, Cần Đước. Pháp lí rõ ràng , sổ hồng riêng. Full thổ.

Ngày đăng: 12/05/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất nền tại Xã Tân Lân, Cần Đước, Long An với diện tích 155 m2 đang chờ đón chủ nhân mới. Giá bán 750 triệu VND, phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng.

Điểm nhấn:
+ Vị trí đất phong thủy, mang lại tài lộc cho gia chủ.
+ Khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt, thuận tiện cho sinh hoạt hàng ngày.
+ Gần trường THCS Tân Lân, thuận lợi cho việc học hành của con cái.
+ Uỷ ban nhân dân Huyện Cần Đước.

Địa điểm xung quanh:
+ Gần chợ và các cửa hàng tiện lợi.
+ Nhiều dịch vụ và tiện ích xung quanh.

Liên hệ để được tư vấn miễn phí qua số điện thoại 0902293441, Lê Ý. Hãy nhanh tay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu mảnh đất lý tưởng này!

Xem thêm

Liên hệ:

090 229 ****

Vị trí bản đồ

750 triệu

155 m²
4,84 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Tân Lân Riverside, H. Cần Đước, T. Long An

Lê Ý

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Lô đất 150m2/750 tr QL50 Tân Lân, Cần Đước. Pháp lí rõ ràng , sổ hồng riêng. Full thổ. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.