Tin đăng đã hết hạn.

Cẩm Liên, Cẩm Thủy, Thanh Hóa giá siêu hời bán đất 580 triệu, 431m2

Ngày đăng: 14/05/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Đất thổ cư cực chất tại Cẩm Liên, Cẩm Thủy, Thanh Hóa đang chờ chủ mới. Diện tích rộng 431m2, giá chỉ 580 triệu VND, phù hợp cho việc xây nhà hoặc đầu tư.

Mặt tiền 11.7m, đường vào rộng 4m, dễ dàng tiếp cận. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng cho giao dịch. Không gian thoáng đãng, lý tưởng cho cuộc sống yên bình hoặc làm ăn phát đạt.

Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết qua Manhptl tại số 0974874073.

Xem thêm

Liên hệ:

097 487 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11,7m

Vị trí bản đồ

580 triệu

431 m²
1,35 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cẩm Liên, Cẩm Thủy, Thanh Hóa giá siêu hời bán đất 580 triệu, 431m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.