Tin đăng đã hết hạn.

Đất vàng Cẩm Thành vị trí trung tâm, tiện ích liền kề

Ngày đăng: 10/09/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
Cơ hội sở hữu lô đất vị trí đắc địa tại trung tâm phường Cẩm Thành, Cẩm Phả. Diện tích 60m2, lô đất này hứa hẹn mang đến cuộc sống tiện nghi và kết nối hoàn hảo.
Nằm ngay gần trường học, bệnh viện và trụ sở công an, bạn và gia đình sẽ được tận hưởng sự an tâm và tiện lợi trong mọi hoạt động hàng ngày. Giá bán chỉ 899 triệu đồng.
Liên hệ ngay 0389105555 để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư và an cư tuyệt vời này!
Xem thêm

Liên hệ:

038 910 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Vị trí trung tâm, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

899 triệu

60 m²
14,98 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất vàng Cẩm Thành vị trí trung tâm, tiện ích liền kề - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.