Tin đăng đã hết hạn.

Đất Quang Hanh sổ đỏ trao tay, ngõ ô tô tận đất, giá chỉ hơn 400 triệu!

Ngày đăng: 23/07/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Đất nền sổ hồng trao tay tại km6 Quang Hanh, Hạ Long đây rồi!
Diện tích gần 70m2, vuông vắn nở hậu, lại còn có ngõ ô tô vào tận đất, quá tuyệt vời.
Chỉ với hơn 400 triệu, bạn đã có thể sở hữu lô đất tiềm năng này.
Liên hệ ngay 0936612991 để biết thêm chi tiết và đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư có một không hai này nhé!
Xem thêm

Liên hệ:

093 661 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Ô tô đỗ gần

Vị trí bản đồ

400 triệu

70 m²
5,71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
P. Quang Hanh, Tp. Cẩm Phả, T. Quảng Ninh
DN

Dương Ngô

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất Quang Hanh sổ đỏ trao tay, ngõ ô tô tận đất, giá chỉ hơn 400 triệu! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.