Tin đăng đã hết hạn.

Đất Cẩm Phú trao tay, đón ngay lộc vàng

Ngày đăng: 12/03/2025

6.5
Khá
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Bán ô đất Cọc 6 - Cẩm Phú, kiến tạo tương lai.
Diện tích 61m2, hướng Đông đón ánh bình minh, tài lộc dồi dào.
Vị trí đắc địa, gần đường lớn, trường học, chợ, cụm công nghiệp, công ty Hoa Lợi Đạt, tiện ích liền kề.
Đường rộng thênh thang, ô tô vào tận nhà, giao thông thuận tiện.
Giá bán chỉ 600 triệu.
Liên hệ em Thanh qua số điện thoại 0977544768 để được tư vấn và sở hữu ngay!
Xem thêm

Liên hệ:

097 754 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

600 triệu

61 m²
9,84 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất Cẩm Phú trao tay, đón ngay lộc vàng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.