Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất vườn đẹp dt: 2.854m giá: 3 tỉ 3 - bảo bình, cẩm mỹ

Ngày đăng: 09/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Vị trí: xã Bảo Bình, Cẩm Mỹ, Đồng Nai Diện tích: 2.854 m² (35m x 80m) Mục đích sử dụng: Đất trồng cây lâu năm (CLN) Đường trước đất: bê tông 4m, ô tô vào tận nơi Quy hoạch SDĐ 2030: Đất vườn lâu dài Điểm nổi bật Đất cao ráo, vuông vức, thích hợp làm vườn trái cây, farmstay, kho xưởng hoặc nhà vườn nghỉ dưỡng. Mặt tiền đẹp, giao thông thuận tiện, xe tải vào thoải mái. Vị trí tiềm năng, gần QL56, DT765, dễ kết nối Long Khánh Long Thành sân bay Long Thành. Khu vực hạ tầng phát triển mạnh, giá trị đất tăng đều theo năm. Giá: 3 tỉ 3 (còn thương lượng) Liên hệ ngay: Nguyễn Thêm 0773270192 xem đất, và thương lượng chính chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

077 327 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

3,3 tỷ

2.854 m²
1,16 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất vườn đẹp dt: 2.854m giá: 3 tỉ 3 - bảo bình, cẩm mỹ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.