Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất mặt tiền đường nhựa ấp Cẩm Mỹ, giáp Bà Rịa (tpHCM), đất thổ cư giá 1,95 tỷ .LH 0938929381

Ngày đăng: 08/09/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán đất mặt tiền đường nhựa ấp , xã Lâm San, Cẩm Mỹ ,Đồng Nai giáp với Bà Rịa (tp HCM) Duy chuyển về sân bay Long Thành thuận tiện Đồng Nai hiện được sát nhập với Bình Phước hiện là thủ phủ khu Công Nghiệp và sân bay quốc tế Long Thành Nơi có nhiều tiềm năng và thế mạnh để phát triển kinh tế Diện tích đất : 1000m, sổ đẹp ,vuông vứt. Đất quy hoạch thổ cư Giá : 1,950,000 tỷ /bao sang tên Liên hệ xem sổ và vị trí đất 0938929381

Xem thêm

Liên hệ:

093 892 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m

Vị trí bản đồ

1,95 tỷ

1.000 m²
1,95 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
X. Lâm San, H. Cẩm Mỹ, T. Đồng Nai
0

0938929381

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất mặt tiền đường nhựa ấp Cẩm Mỹ, giáp Bà Rịa (tpHCM), đất thổ cư giá 1,95 tỷ .LH 0938929381 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.