Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất nền tại ĐT 765, 530 triệu, 125m2 đẹp, nhiều tiện ích

Ngày đăng: 05/08/2025

4.3
Cơ bản
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất nền đẹp tại ĐT 765, xã Xuân Đông, Cẩm Mỹ, Đồng Nai đang chờ đón chủ mới. Diện tích 125m2, giá chỉ 530 triệu VND, cực kỳ hợp lý cho những ai muốn đầu tư hoặc xây dựng tổ ấm. Pháp lý đầy đủ, không lo lắng về giấy tờ. Vị trí đắc địa, phong thủy tốt, dễ dàng phát triển trong tương lai. Hãy liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí! Liên hệ với Hoàng Thị Thúy qua số 0388396496

Xem thêm

Liên hệ:

038 839 ****

Vị trí bản đồ

530 triệu

125 m²
4,24 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. ĐT 765, X. Xuân Đông, H. Cẩm Mỹ, T. Đồng Nai
HT

Hoàng Thị Thúy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất nền tại ĐT 765, 530 triệu, 125m2 đẹp, nhiều tiện ích - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.