Tin đăng đã hết hạn.

Bán DN 91m2 giá ưu đãi 450 triệu tại đường 765, Xuân Đông, Cẩm Mỹ, Đồng Nai

Ngày đăng: 05/08/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Đất nền dự án tọa lạc tại Đường 765, Xã Xuân Đông, Cẩm Mỹ, Đồng Nai, với diện tích 91m2, là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư hoặc đầu tư sinh lời. - Diện tích: 91m2. - Giá: 450 triệu VND. - Pháp lý: Pháp lý đầy đủ (sổ đỏ, sổ hồng). - Chiều ngang mặt tiền: 5m. - Chiều rộng ngõ trước: 3m. Điểm cộng: + Vị trí thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận. + Ngõ vào rộng rãi, thuận tiện cho ô tô ra vào. + Mặt tiền lý tưởng, phù hợp cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở. Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết: Hoàng Thị Thúy tại 0388396496

Xem thêm

Liên hệ:

038 839 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

450 triệu

91 m²
4,95 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. 765, X. Xuân Đông, H. Cẩm Mỹ, T. Đồng Nai
HT

Hoàng Thị Thúy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán DN 91m2 giá ưu đãi 450 triệu tại đường 765, Xuân Đông, Cẩm Mỹ, Đồng Nai - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.