Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất giá rẻ ven sân bay Long thành Xã sông nhạn huyện Cẩm Mỹ tỉnh Đồng Nai

Ngày đăng: 20/07/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán đất giá rẻ ven sân bay Long thành Xã sông nhạn huyện Cẩm Mỹ tỉnh Đồng Nai. Diện tích: 8.535m2 Pháp lý: sổ riêng, 1sổ Quy hoạch: đất ở Chi tiết: đất trồng điều, sầu riêng mặt tiền đường đá mi thông, có 64mét mặt đường, chiều dài đất 110mét, nở hậu và cách sân bay Long thành 25phut, cách 1km là đường ĐT 769 dự án đường liên kết Sân bay rất lớn sắp mở, đất này có tiểm năng tăng giá cao do gần kcn Dầu Giây Sông Nhạn thuận tiện giao thông và kết nối HCM, cảng Cái Mép, sân bay Long Thành phù hợp làm kho bãi, vườn nghĩ dưỡng. Giá bán: chỉ 1,4triệu/m2, thành tiền : 11tỷ900triêu( còn thương lượng chính chủ) Liên hệ: Huỳnh Mai 0919310345

Xem thêm

Liên hệ:

091 931 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

11,9 tỷ

8.535 m²
1,39 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất giá rẻ ven sân bay Long thành Xã sông nhạn huyện Cẩm Mỹ tỉnh Đồng Nai - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.