Tin đăng đã hết hạn.

Gấp bán ô đất vàng, tâm điểm Hương Lung

Ngày đăng: 10/09/2025

7
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Vùng đất trung tâm xã Hương Lung đang chờ đón chủ nhân mới! Nằm kề bên ủy ban xã, chợ và quỹ tín dụng, mảnh đất này hứa hẹn một tương lai thịnh vượng.
Với mặt tiền rộng 10m và chiều sâu 54m, tổng diện tích lên đến 542m2, trong đó 50m2 là đất thổ cư, đây thực sự là một cơ hội hiếm có. Vị trí đắc địa tại Hương Lung, Cẩm Khê, gần trường học, chợ, ủy ban và quỹ tín dụng, mảnh đất này không chỉ là nơi an cư lý tưởng mà còn là điểm đầu tư đầy tiềm năng.
Chỉ với 1 tỷ đồng, bạn đã có thể sở hữu ngay một viên ngọc quý giữa lòng Hương Lung. Liên hệ ngay số điện thoại 0378721368 để khám phá thêm những điều tuyệt vời mà mảnh đất này mang lại!
Xem thêm

Liên hệ:

037 872 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Chiều sâu 54m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

1 tỷ

540 m²
1,85 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Địa chỉ
X. Hương Lung, H. Cẩm Khê, T. Phú Thọ
HT

Hương Trần

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Gấp bán ô đất vàng, tâm điểm Hương Lung - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.