Tin đăng đã hết hạn.

Đất vàng Phú Thọ - Mặt tiền rộng hơn 13m, thổ cư 100%, giá chỉ nhỉnh 1 tỷ!

Ngày đăng: 15/07/2025

7
Khá
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Đất đẹp như mơ tại Tam Sơn, Phú Thọ, diện tích rộng rãi 570m2, tha hồ xây biệt phủ hoặc phân lô bán nền!
Mặt tiền siêu rộng hơn 13m, nở hậu đón lộc, thổ cư 100%, pháp lý minh bạch.
Giá chỉ 1.2xx tỷ, nhanh tay liên hệ em theo số điện thoại 0374592619 để sở hữu ngay cơ hội đầu tư có một không hai này!
Xem thêm

Liên hệ:

037 459 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 13m
Chiều sâu 43,85m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

1,2 tỷ

570 m²
2,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
X. Tam Sơn, H. Cẩm Khê, T. Phú Thọ
NH

Nhà Vườn Ngọc Hà

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất vàng Phú Thọ - Mặt tiền rộng hơn 13m, thổ cư 100%, giá chỉ nhỉnh 1 tỷ! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.