Tin đăng đã hết hạn.

Đất có 2 mặt đường, đường rộng 5m, ô tô đi lại thoải mái, sát khu công nghiệp Phúc Điền

Ngày đăng: 21/03/2025

6.5
Khá
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Vị trí đắc địa tại Hoàng Hoà, Cẩm Điền, Cẩm Giàng, Hải Dương, lô đất nằm sát khu công nghiệp Phúc Điền, mở ra cơ hội an cư và đầu tư hấp dẫn.
Diện tích đất 133m2 với mặt tiền siêu rộng 6,1m và hậu cũng 6,1m, vuông vắn.
Đất có 2 mặt đường, đường rộng 5m, ô tô đi lại thoải mái.
Khu vực dân cư đông đúc, gần khu công nghiệp, di chuyển thuận tiện.
Giá bán hấp dẫn chỉ 1,2 tỷ.
Liên hệ em Cúc qua số điện thoại: 0975944309 hoặc 0966802855 để biết thêm thông tin chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

097 594 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,1m
Chiều sâu 21,8m
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

1,2 tỷ

133 m²
9,02 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất có 2 mặt đường, đường rộng 5m, ô tô đi lại thoải mái, sát khu công nghiệp Phúc Điền - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.