Bán nền biệt thự có view sông diện tích 650m full thổ cư , KDC 586 , Cái Răng , Cần Thơ .

Ngày đăng: 22/05/2026

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Cần bán nền biệt thự thuộc KDC 586 có view sông thoáng mát , diện tích 650m sổ hồng full thổ cư , đầy đủ tiện tích xung quanh , kdc đông đúc tiện ích đầy đủ không thiếu thứ gì , gần bệnh viên Hoàn Mỹ Cửu Long , Chợ 586

Xem thêm

Liên hệ:

090 185 ****

Vị trí bản đồ

19,5 tỷ

651 m²
29,95 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Số 61, P. Phú Thứ, Q. Cái Răng, Tp. Cần Thơ
TH

Trần Lý Hùng

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán nền biệt thự có view sông diện tích 650m full thổ cư , KDC 586 , Cái Răng , Cần Thơ . - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.