Tin đăng đã hết hạn.

Bán nền đường số 10 khu Diệu Hiền dt 4.5x23- Giá 2.6 tỷ

Ngày đăng: 26/08/2025

5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nền đường số 10 khu Diệu Hiền dt 4.5x23- Giá 2.6 tỷ ____ - Hướng Tây Bắc - Lề 3m - Lộ 6m - Sổ hồng - Thoát hiểm 4m ___ Giá bán 2.6 tỷ L/h 0904130072 gặp Thống xem nền

Xem thêm

Liên hệ:

090 413 ****

Vị trí bản đồ

2,6 tỷ

103 m²
25,24 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nền đường số 10 khu Diệu Hiền dt 4.5x23- Giá 2.6 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.