Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp đất nền Phú Thứ, Cái Răng, Cần Thơ, 1,3 tỷ, 897m2 giá ưu đãi 1,5 triệu/m2

Ngày đăng: 14/08/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán gấp 1,45 triệu/m2 tổng 897m2 Phú Thứ, Cần Thơ. Giá: 1 tỷ 300 triệu. DT: 897m² (lộ ô tô tới đất). Sổ hồng, pháp lý rõ ràng. Vị trí gần Quốc Lộ 1A, kết nối nhanh về trung tâm TP Cần Thơ. Diện tích lớn, phù hợp xây nhà vườn, kho xưởng, resorts,... Khu dân cư hiện hữu, hạ tầng hoàn thiện. Liên hệ: 0937939160Lụa Nắm Chủ) gọi ngay xem đất thực tế & thương lượng trực tiếp 24/7.

Xem thêm

Liên hệ:

093 793 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m

Vị trí bản đồ

1,3 tỷ

897 m²
1,45 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp đất nền Phú Thứ, Cái Răng, Cần Thơ, 1,3 tỷ, 897m2 giá ưu đãi 1,5 triệu/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.