Tin đăng đã hết hạn.

Bán nền thổ cư rộng đẹp đường Số 5 KDC Văn Hoá Tây Đô Cái Răng diện tích 5m x 17.5m lộ giới 12m

Ngày đăng: 14/08/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán nền diện tích rộng khu Văn Hoá Tây Đô - Cái Răng. TP Cần Thơ. - Vị trí nền. Đường số 5 cách QL 1A 200m, gần chợ trường học Trần Hoàng Na - nền đẹp xây nhà định cư. Gia 2 tỷ 900 triệu. - Diện tích: 5 x 17,75 = 88,7m2. - Lộ giới: 12m. - Hướng: Đông Bắc. - Pháp lý: Sổ hồng thổ cư. - Vị trí đẹp. - Liên hệ 0938317288

Xem thêm

Liên hệ:

093 831 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

2,9 tỷ

88.7 m²
32,69 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Đ. Số 5, P. Hưng Thạnh, Q. Cái Răng, Tp. Cần Thơ
ML

Mr Lợi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nền thổ cư rộng đẹp đường Số 5 KDC Văn Hoá Tây Đô Cái Răng diện tích 5m x 17.5m lộ giới 12m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.