Tin đăng đã hết hạn.

Bán nền thổ cư hẻm 4 Nguyễn Trãi, Cái Răng gần trường, gần chợ Cái Răng xe oto tới nền

Ngày đăng: 13/08/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nền hẻm 4 đường Nguyễn Trãi nối dài, Lê Bình, Cái Răng, Cần Thơ. Hẻm oto. * Giá 1 tỷ 550 triệu. (thương lượng thuế phí). + Diện tích: 118m2 (5m x 24m). + Sổ hồng có 40m2 thổ cư còn lại CLN. + Lộ 3.5m xe oto tới nền. + Hướng: Đông Nam. Khu vực dân cư đông đúc, an ninh. Gần chợ Cái Răng, ra Chợ Nổi chỉ 3 phút. Gần Đại Học Tây Đô. ------------------------------------------- Liên hệ ĐT 0939228878 Kim Thanh. Chân thành cảm ơn quý khách hàng đã xem tin. Nhà môi giới bất động sản có tâm.

Xem thêm

Liên hệ:

093 922 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

1,55 tỷ

118 m²
13,14 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Trãi, P. Lê Bình, Q. Cái Răng, Tp. Cần Thơ
NT

Ngô Thị Kim Thanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nền thổ cư hẻm 4 Nguyễn Trãi, Cái Răng gần trường, gần chợ Cái Răng xe oto tới nền - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.