Tin đăng đã hết hạn.

Cặp nền 16 tỷ góc vị trí đẹp đường a10 giao đường b28 kdc hưng phú, tp cần thơ

Ngày đăng: 06/08/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

16 TỶ CẶP NỀN GÓC VỊ TRÍ ĐẸP ĐƯỜNG A10 GIAO ĐƯỜNG B28 KDC HƯNG PHÚ, TP CẦN THƠ + DT: 11 x 17 = 182,5 m2 + Hướng Đông Bắc - Tây Bắc + Sổ hồng full thổ + LG: 6-16-6 + Hẻm sau 2 mét LH: 0899445238 Quân

Xem thêm

Liên hệ:

089 944 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 11m

Vị trí bản đồ

16 tỷ

182 m²
87,91 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Đ. A10, P. Hưng Phú, Q. Cái Răng, Tp. Cần Thơ
MK

Minh Khôi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cặp nền 16 tỷ góc vị trí đẹp đường a10 giao đường b28 kdc hưng phú, tp cần thơ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.