Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô biệt thự 185m2 KDC Hưng Phú Q9 thông Liên Phường giá tốt nhất dự án 67tr/m2

Ngày đăng: 10/04/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- Diện tích: 10x18,5m.
- Đường 16m thông Liên Phường, Võ Chí Công.
- Khu an ninh, có công viên cây xanh sạch đẹp.
Liên hệ em My: 0901261213.

Xem thêm

Liên hệ:

090 126 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

12,39 tỷ

185 m²
67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Khu dân cư Hưng Phú 1, P. Hưng Phú, Q. Cái Răng, Tp. Cần Thơ
PM

Phương My

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô biệt thự 185m2 KDC Hưng Phú Q9 thông Liên Phường giá tốt nhất dự án 67tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.