Chào mừng quý vị đến với mảnh đất vàng tại ấp Hậu Phú 2, xã Hậu Mỹ Bắc A

Ngày đăng: 13/05/2026

7
Khá
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Chào mừng quý vị đến với mảnh đất vàng tại ấp Hậu Phú 2, xã Hậu Mỹ Bắc A, Cái Bè, Tiền Giang! Nơi đây không chỉ có view sông kênh 9 thơ mộng mà còn sở hữu khu dân cư đông đúc, hứa hẹn tiềm năng kinh doanh buôn bán không giới hạn.
Với diện tích 7,5m x 62m, bao gồm 50m² thổ cư, mảnh đất này như một lời mời gọi ngọt ngào cho những ai đang tìm kiếm một tổ ấm hoặc một cơ hội đầu tư sinh lời. Mặt tiền đường nhựa rộng rãi, xe tải vi vu, kết nối giao thông thuận tiện, chỉ cách chợ Xoài Tư khoảng 1.5km và chợ Thiên Hộ 5.8km. Điện, nước, wifi đầy đủ, đất lại cao ráo, không mồ mả - quá lý tưởng để an cư lạc nghiệp.
Đặc biệt, khu vực này cực kỳ thích hợp cho việc mua bán, kinh doanh đa ngành nghề. Bạn có thể mở cửa hàng, quán xá hay bất cứ điều gì bạn mơ ước.
Giá bán chỉ 750 triệu, còn thương lượng cho người thiện chí. Liên hệ ngay Ms. Hiền qua số điện thoại 0384939689 hoặc 0383497768 để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu "viên ngọc" này nhé!
Xem thêm

Liên hệ:

038 493 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,5m
Chiều sâu 62m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Đắc địa - Ngã 3-4-5-6, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

750 triệu

465 m²
1,61 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Địa chỉ
X. Hậu Mỹ Bắc A, H. Cái Bè, T. Tiền Giang
NH

Ngoc Huyen

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chào mừng quý vị đến với mảnh đất vàng tại ấp Hậu Phú 2, xã Hậu Mỹ Bắc A - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.