Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tại Đường Lý Chính Thắng, Phường Chi Lăng, Plei Ku, Gia Lai, 80 tỷ, 10698m2

Ngày đăng: 17/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Đất nền tại đường Lý Chính Thắng, Phường Chi Lăng, Plei Ku, Gia Lai với diện tích 10698m2. - Giá bán: 80 tỷ VND. - Pháp lý đầy đủ. - Chiều ngang mặt tiền: 50m, ngõ trước rộng 8m, thuận tiện cho xe ô tô. - Mặt tiền rộng, thích hợp cho kinh doanh phát triển. - Có sẵn điều hòa, tủ lạnh. - Phong thủy tốt cho việc xây dựng. Địa điểm xung quanh: - Gần bệnh viện mắt Cao Nguyên - Gia Lai. - Bệnh viện Hùng Vương Gia Lai. - Bệnh viện Đại học Y Dược - Hoàng Anh Gia Lai. Liên hệ để biết thêm thông tin: Lâm 0925746516

Xem thêm

Liên hệ:

092 574 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 50m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

80 tỷ

10.698 m²
7,48 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Khu đô thị Minh Thắng, Tp. Cà Mau, T. Cà Mau
L

Lâm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tại Đường Lý Chính Thắng, Phường Chi Lăng, Plei Ku, Gia Lai, 80 tỷ, 10698m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.