Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán đất siêu hiếm kđt đồng sơn, tp phúc yên, vĩnh phúc

Ngày đăng: 07/05/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Vị trí: Khu đô thị Đồng Sơn, ngay trung tâm thành phố Phúc Yên Vĩnh Phúc.
Cách Honda Việt Nam, Toyota Vĩnh Phúc chỉ vài phút di chuyển.
Cách sân bay Nội Bài chỉ 20 phút đi xe.
Kết nối nhanh về nội thành Hà Nội qua đường cao tốc Nội Bài Lào Cai và Quốc lộ 2, cực kỳ thuận tiện cho chuyên gia, người làm việc tại Hà Nội.
Diện tích: 98,7m² mặt tiền 5m cực đẹp, tỷ lệ vàng để xây nhà phố, biệt thự mini, hoặc căn hộ cho thuê.
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch ngay.
Tiện ích khu vực:
Đường trước nhà rộng, cây xanh bóng mát.
Khu dân trí cao, an ninh tuyệt đối.
Gần trường học các cấp, chợ, siêu thị, bệnh viện, công viên lớn.
Khu vực đang phát triển mạnh, lượng chuyên gia Nhật Bản Hàn Quốc làm việc tại Honda, Toyota đông đúc tiềm năng khai thác cho thuê cực cao.
Ưu điểm nổi bật:
Đất đẹp, vuông vắn, không lỗi phong thủy.
Vị trí đắc địa, dễ mua dễ bán dễ cho thuê.
Tiềm năng tăng giá cực mạnh khi TP Phúc Yên tiếp tục được đầu tư mở rộng hạ tầng.

Xem thêm

Liên hệ:

098 888 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

4,8 tỷ

98.7 m²
48,63 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Khu đô thị Minh Thắng, Tp. Cà Mau, T. Cà Mau
LN

Le Na

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán đất siêu hiếm kđt đồng sơn, tp phúc yên, vĩnh phúc - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.