Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất mặt tiền Trần Phú, Buôn Ma Thuột, tặng kèm nhà, giá 12.5 tỷ

Ngày đăng: 01/08/2025

7
Khá
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Bán đất mặt tiền đường Trần Phú, thành phố Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk, kèm nhà.
Diện tích đất: 5.52m x 16m, nở hậu 5.73m, thổ cư 100%
Thế đất bằng phẳng, rất phù hợp để xây dựng nhà nghỉ, khách sạn, phòng trọ cao cấp, spa thẩm mỹ viện, nha khoa...
Giá bán: 12.5 tỷ (có thương lượng).
Liên hệ: 0979336899 để biết thêm thông tin chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

097 933 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,52m
Chiều sâu 16m
Mức độ giao dịch Gấp
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được

Vị trí bản đồ

12,5 tỷ

88.32 m²
141,53 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Trần Phú, Tp. Buôn Ma Thuột, T. Đắk Lắk
ĐN

Đỗ Thị Nga

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất mặt tiền Trần Phú, Buôn Ma Thuột, tặng kèm nhà, giá 12.5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.