Tin đăng đã hết hạn.

Với mặt tiền rộng 23m, bạn tha hồ phô diễn sự sáng tạo và đẳng cấp trong thiết kế

Ngày đăng: 27/03/2025

7.2
Khá
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu mặt tiền đắt giá trên đường Hùng Vương, phường Tự An, thành phố Buôn Ma Thuột.
Vị trí vàng ngay cạnh Khách sạn Đại Hùng và đường Nguyễn Công Trứ, trung tâm thành phố, mở ra vô vàn cơ hội kinh doanh cafe, nhà hàng, khách sạn,...

Thông số chi tiết:
- Diện tích 23m x 17m.
- Thổ cư 300m2.
- Hướng Nam.

Với mặt tiền rộng 23m, bạn tha hồ phô diễn sự sáng tạo và đẳng cấp trong thiết kế.
Vị trí trung tâm đảm bảo lượng khách hàng tiềm năng dồi dào, giúp việc kinh doanh của bạn luôn thịnh vượng.
 
Giá chỉ 14,5 tỷ đồng.
Liên hệ ngay Hải qua số điện thoại 0862765545 để biết thêm thông tin chi tiết và sở hữu bất động sản có một không hai này.
Xem thêm

Liên hệ:

086 276 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 23m
Chiều sâu 17m
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

14,5 tỷ

391 m²
37,08 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Hùng Vương, P. Tự An, Tp. Buôn Ma Thuột, T. Đắk Lắk
TH

Trần Hải

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Với mặt tiền rộng 23m, bạn tha hồ phô diễn sự sáng tạo và đẳng cấp trong thiết kế - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.