Tin đăng đã hết hạn.

Cần tiền kinh doanh nên bán gấp lô đất Phường Cư Bao mới giá tốt nhất thị trường

Ngày đăng: 04/09/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Diện tích: 141,6m2 - Ngang phong thuỷ: 5,68 - Vị trí: khu dân cư đông đút xã Bình Thuận cũ, nay sát nhập thành Phường Cư Bao - Gần chợ Bình Minh, Bách Hoá Xanh bán kính 2-3km - Đất đã cắm cọc rào ranh kẻm gai đầy đủ, ranh mốc rõ ràng - Thích hợp xây nhà, đầu tư lướt sóng LH: 0902648864

Xem thêm

Liên hệ:

090 264 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,68m

Vị trí bản đồ

195 triệu

141.6 m²
1,38 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần tiền kinh doanh nên bán gấp lô đất Phường Cư Bao mới giá tốt nhất thị trường - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.