Tin đăng đã hết hạn.

Bán Đất thổ cư sát trường học giá 270 triệu tại Phường Thống Nhất, Buôn Hồ, Đắk Lắk.

Ngày đăng: 03/09/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất nằm ở Phường Thống Nhất, Buôn Hồ, Đắk Lắk, rất dễ tìm và thuận tiện cho mọi nhu cầu. Với diện tích 130m2, giá chỉ 270 triệu, đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai đang tìm kiếm đất để xây dựng hoặc đầu tư. + Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng + Mặt tiền rộng 6m, phù hợp cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở + Ngõ vào rộng 4m, thoải mái cho xe cộ di chuyển + Đất có phong thủy tốt, dễ dàng thiết kế theo ý muốn + Sát trường học cấp 2, cấp 3 phù hợp xây phòng trọ, xây nhà ở. Gần siêu thị Bách Hoá Xanh, điện máy, tiện cho việc mua sắm hàng ngày và gần các tiện ích khác như trường học và chợ. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: Thân Nhân 0933333347

Xem thêm

Liên hệ:

093 333 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

270 triệu

130 m²
2,08 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Đất thổ cư sát trường học giá 270 triệu tại Phường Thống Nhất, Buôn Hồ, Đắk Lắk. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.