Bán đất thôn 5 Ea Bar, cách đường nhựa chỉ vài chục mét, giáp ranh phường Buôn Ma Thuột

Ngày đăng: 18/05/2026

6.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Bán đất thôn 5 Ea Bar, cách đường nhựa chỉ vài chục mét, giáp ranh phường Buôn Ma Thuột, về phố chỉ mấy phút chạy xe
Diện tích : 5 x 35m
Thổ cư : 60m2
Giá chỉ: 419 triệu
Giá hợp lý để vợ chồng trẻ muốn có lô đất định cư lâu dài
Đất đã đo đạc, cắm mốc ranh giới rõ ràng, không lo tranh chấp ạ
Liên hệ: 0946231679 xem đất
Xem thêm

Liên hệ:

094 623 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Chiều sâu 35m
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

419 triệu

175 m²
2,39 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
X. Ea Bar, H. Buôn Đôn, T. Đắk Lắk
NT

Nguyễn Văn Thủy

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán đất thôn 5 Ea Bar, cách đường nhựa chỉ vài chục mét, giáp ranh phường Buôn Ma Thuột - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.