Tin đăng đã hết hạn.

Cơ hội đầu tư đất vườn có một không hai tại Ea Bar, Buôn Đôn, chỉ 2,6 tỷ

Ngày đăng: 06/05/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Cơ hội đầu tư đất vườn có một không hai tại Ea Bar, Buôn Đôn
Diện tích siêu khủng 30m x 50m, nở hậu tài lộc, với 400m2 thổ cư.
Trên đất đã có sẵn căn nhà gỗ cũ đậm chất nhà vườn, giếng nước mát lành và cả nhà tôn nuôi chim cút.
Vị trí đắc địa, cách chợ Ea Bar chỉ 2km, thuận tiện di chuyển và sinh hoạt.
Giá bán chỉ 2,6 tỷ, còn thương lượng cho khách thiện chí.
Liên hệ ngay 0942748857 để sở hữu khu đất vàng này.
Xem thêm

Liên hệ:

094 274 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 30m
Chiều sâu 50m

Vị trí bản đồ

2,6 tỷ

1.500 m²
1,73 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cơ hội đầu tư đất vườn có một không hai tại Ea Bar, Buôn Đôn, chỉ 2,6 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.