Tin đăng đã hết hạn.

Cần chuyển nhượng đất doanh nghiệp 1,1ha mặt đường TL302 - TT Gia Khánh - Bình Xuyên - Vĩnh Phúc

Ngày đăng: 12/09/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần chuyển nhượng lô đất doanh nghiệp siêu hiếm tại đường 302, thị trấn Gia Khánh, Bình Xuyên, tỉnh Phú Thọ. - Diện tích: 1,1ha (11.000m²). - Loại đất: Đất doanh nghiệp sản xuất phi nông nghiệp. - Vị trí: Mặt tiền đường tỉnh lộ lớn, khu vực dân cư đông đúc, kinh doanh sầm uất. - Pháp lý: Đã nộp thuế sử dụng đất một lần, sẵn sàng sang tên nhanh. - Tiềm năng: Phù hợp xây nhà xưởng, kho bãi, khu sản xuất hoặc đầu tư lâu dài. - Giá bán: Chỉ 48 tỷ, thương lượng trực tiếp. - Cơ hội sở hữu quỹ đất DN mặt tiền hiếm hoi tại trung tâm Bình Xuyên! - Liên hệ ngay: 0973313666 - Thanh Huệ.

Xem thêm

Liên hệ:

097 331 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 55m

Vị trí bản đồ

48 tỷ

11.000 m²
4,36 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. 302, Tt. Gia Khánh, H. Bình Xuyên, T. Vĩnh Phúc
TH

Trần Thị Thanh Huệ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần chuyển nhượng đất doanh nghiệp 1,1ha mặt đường TL302 - TT Gia Khánh - Bình Xuyên - Vĩnh Phúc - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.